उपराष्ट्रपती वेंकय्या नायडूंना करोनाची लागण

नवी दिल्ली : देशाचे उपराष्ट्रपती वेंकय्या नायडू यांना देखील करोनाची लागण झाली आहे. त्यांनी ट्विटवरून करोना झाल्याची माहिती दिली आहे.
उपराष्ट्रपती वेंकय्या नायडू यांची हैदराबादमध्ये करोना चाचणी पॉझिटिव्ह आली. ते एका आयसोलेशनमध्ये राहतील, अशी माहिती त्यांच्या सचिवालयाने ट्विटरद्वारे दिली. “त्याच्या संपर्कात आलेल्या सर्वांनी स्वतःला आयसोलेट करून चाचणी घ्यावी,” असे ट्विटमध्ये म्हटले आहे.
यापूर्वी त्यांनी नेताजी सुभाषचंद्र बोस यांना त्यांच्या 125 व्या जयंतीनिमित्त हैदराबाद येथील स्वातंत्र्यसैनिकांच्या प्रतिमेला आदरांजली वाहिली. त्याची छायाचित्रे त्याच्या अधिकृत ट्विटर अकाउंटवर पोस्ट करण्यात आली आहेत. “महान राष्ट्रवादी, महान स्वातंत्र्यसेनानी आणि दूरदर्शी नेते, नेताजी सुभाषचंद्र बोस यांना आज त्यांच्या जयंतीनिमित्त विनम्र अभिवादन,” असे त्यांनी लिहिले होते.




